วันที่ ๙ มิถุนายน ๒๕๖๖ เวลา ๐๙.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร เป็นประธานในพิธีเปิดการประชุมผู้ปกครอง โรงเรียนเทศบาล ๒(วัดนิรมิต) ภาคเรียนที่ ๑/๒๕๖๖ โดย นางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร ประธานคณะกรรมการสถานศึกษา กล่าวรายงานถึงวัตถุประสงค์การจัดการประชุมในครั้งนี้ และมีหัวหน้าส่วนการบริหาร ร่วมเป็นเกียรติในพิธีเปิดและเข้าร่วมการประชุมร่วมกับคณะครูและผู้ปกครองนักเรียน ณ โดมอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล ๒ (วัดนิรมิต)
![IMG_4595.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/06/09/IMG_4595.jpg)
![IMG_4594.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/06/09/IMG_4594.jpg)
![IMG_4597.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/06/09/IMG_4597.jpg)
![IMG_4598.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/06/09/IMG_4598.jpg)