วันที่ ๓ มิถุนายน ๒๕๖๖ เวลา ๑๘.๐๐ น. เป็นต้นไป นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ นางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร นำคณะหัวหน้าส่วนการ/งาน พนักงานเทศบาลฯ ร่วมพิธีถวายเครื่องราชสักการะและวางพานพุ่ม และพิธีจุดเทียนถวายพระพรชัยมงคล เนื่องในวันเฉลิมพระชนมพรรษาสมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินี ๓ มิถุนายน ๒๕๖๖ ณ หอประชุม ๒๕๐ ปี มุกดาหาร
![IMG_4577.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/06/07/IMG_4577.jpg)
![IMG_4576.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/06/07/IMG_4576.jpg)
![IMG_4578.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/06/07/IMG_4578.jpg)