วันที่ ๑๖ พฤษภาคม ๒๕๖๖ เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยกองช่าง นำเจ้าหน้าที่ดำเนินการแก้ไขเปลี่ยนหัวโคมไฟใหม่บริเวณหลังจวนผู้ว่าเก่า สามแยกซอยอนุรักษ์๒ ถนนศรีประเสริฐซอยศรีประเสริฐ๑ ซอยบุตรโคตร ถนนมโนรมย์ ซอยมโนรมย์๒ ชุมชนอรุณรังษี ชุมชนหลังศูนย์ราชการ และซ่อมแซมถนนชำรุด บริเวณคอสะพานหน้าวัดศรีมงคลเหนือและถนนท่าเรือ
![2.S__11231260.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/05/18/2.S__11231260.jpg)
![3.S__11231261.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/05/18/3.S__11231261.jpg)
![5.113833.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/05/18/5.113833.jpg)
![4.S__21684259.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/05/18/4.S__21684259.jpg)