วันที่ ๘ พฤษภาคม ๒๕๖๖ เวลา ๐๘.๓๐ น. คณะอนุกรรมการการเลือกตั้งอำเภอเมืองมุกดาหาร ทำการอบรมคณะกรรมการประจำหน่วยเลือกตั้ง(กปน.) เขตเลือกตั้งที่ ๑ ในเขตเทศบาลเมืองมุกดาหาร รุ่นที่ ๑ จำนวน ๙ หน่วย (หน่วยที่๑-๙) ณ หอประชุมอำเภอเมืองมุกดาหาร โดยมีคณะกรรมการประจำหน่วยเลือกตั้ง(กปน.) เข้ารับการอบรมโดยพร้อมเพรียงกัน
![3.3466151.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/05/08/3.3466151.jpg)
![4.3466143.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/05/08/4.3466143.jpg)