วันที่ ๒๕ เมษายน ๒๕๖๖ เวลา ๐๘.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ ด.ต.วิเชียร พรมจันทร์ รองนายกเทศมนตรี พร้อมด้วยปลัดเทศบาล รองปลัดเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการและพนักงานเทศบาล ร่วมพิธีวางพวงมาลาถวายราชสักการะเนื่องใน “วันคล้ายวันสวรรคตสมเด็จพระนเรศวรมหาราช” ณ หอประชุม ๒๕๐ ปี มุกดาหาร
![235827.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/04/25/235827.jpg)
![235824.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/04/25/235824.jpg)
![235832.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/04/25/235832.jpg)
![235830.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/04/25/235830.jpg)
![235826.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/04/25/235826.jpg)