วันที่ ๓๑ มีนาคม ๒๕๖๖ เวลา ๐๘.๐๐ น. เป็นต้นไป นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ ด.ต.วิเชียร พรมจันทร์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร พร้อมด้วยปลัดเทศบาล รองปลัดเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ ร่วมพิธีถวายราชสักการะเรื่องใน “วันที่ระลึกพระบาทสมเด็จพระนั่งเกล้าเจ้าอยู่หัว พระมหาเจษฎาราชเจ้า” และงาน “วันข้าราชการพลเรือน” ณ หอประชุม ๒๕๐ ปี มุกดาหาร
![LINE_ALBUM_3132023_230331_4.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/03/31/LINE_ALBUM_3132023_230331_4.jpg)
![LINE_ALBUM_3132023_230331_20.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/03/31/LINE_ALBUM_3132023_230331_20.jpg)
![LINE_ALBUM_3132023_230331_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/03/31/LINE_ALBUM_3132023_230331_0.jpg)
![LINE_ALBUM_3132023_230331_7.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/03/31/LINE_ALBUM_3132023_230331_7.jpg)
![LINE_ALBUM_3132023_230331_24.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/03/31/LINE_ALBUM_3132023_230331_24.jpg)
![LINE_ALBUM_3132023_230331_26.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/03/31/LINE_ALBUM_3132023_230331_26.jpg)
![LINE_ALBUM_3132023_230331_16.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/03/31/LINE_ALBUM_3132023_230331_16.jpg)