วันที่ ๓๐ มีนาคม ๒๕๖๖ เวลา ๐๙.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร เป็นประธานมอบวุฒิบัตรและแสดงผลงานเด็กที่ผ่านการศึกษาหลักสูตรความพร้อมในระดับก่อนวัยเรียน ประจำปีการศึกษา ๒๕๖๕ ของศูนย์พัฒนาเด็กเล็กในสังกัดเทศบาลเมืองมุกดาหาร ได้แก่ ศพด. เทศบาลเมืองมุกดาหาร ชุมชนนาโป-โคกสุวรรณ (๒๕๔๘) ศพด.วัคคำสายทอง ศพด.ศรีบุญเรือง และ ศพด.วัดบรรพตมโนรมย์ จำนวน ๑๐๑ คน โดยมีคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาลเมืองมุกดาหาร หัวหน้าส่วนการบริหาร หัวหน้าส่วนฝ่าย/งานเทศบาล ผู้บริหารสถาศึกษา และคณะครู ร่วมเป็นเกียรติในพิธีและร่วมแสดงความยินดีโดยพร้อมเพรียงกัน ณ ห้องประชุมโรงเรียนทีโอเอ วิทยา (เทศบาล ๑ วัดคำสายทอง)
![6.S__22274113_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/03/30/6.S__22274113_0.jpg)
![8.S__22274153.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/03/30/8.S__22274153.jpg)
![S__22274142.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/03/30/S__22274142.jpg)
![9.S__22274137.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/03/30/9.S__22274137.jpg)
![1.S__22274133.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/03/30/1.S__22274133.jpg)
![8.S__22274135.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/03/30/8.S__22274135.jpg)