๒๘ มีนาคม ๒๕๖๖ เวลา ๑๗.๐๐ น. เป็นต้นไป นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ นางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร นำคณะผู้บริหาร ปลัดเทศบาล รองปลัดเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ พนักงานเทศบาล สถานศึกษาในสังกัด เข้าร่วมและจัดกิจกรรมส่งเสริมการท่องเที่ยวและวัฒนธรรม ณ Mukdahan Square (จวนผู้ว่าฯ หลังเก่า)
![126410.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/03/29/126410.jpg)
![126411.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/03/29/126411.jpg)
![126424.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/03/29/126424.jpg)
![8FA7084B-DA9E-4987-8C87-23246E517E0A.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/03/29/8FA7084B-DA9E-4987-8C87-23246E517E0A.jpg)