๒๙ มีนาคม ๒๕๖๖ เวลา ๑๓.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร เป็นประธานในการประชุมคณะกรรมการบริหารกองทุนหลักประกันสุขภาพ เทศบาลเมืองมุกดาหาร ครั้งที่ ๓/๒๕๖๖ โดยมีหัวหน้าศูนย์สุขภาพชุมชนเมือง โรงพยาบาลมุกดาหาร ท้องถิ่นอำเภอเมือง สมาชิกสภา เทศบาล พนักงานเทศบาล เจ้าหน้าที่งานกองทุนหลักประกันสุขภาพ และผู้แทนชุมชน เข้าร่วมประชุมในครั้งนี้ ณ ห้องประชุมชั้น ๒ อาคารท่าเทียบเรือ เทศบาลเมืองมุกดาหาร
![1.S__22265895.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/03/29/1.S__22265895.jpg)
![2.S__22265896.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/03/29/2.S__22265896.jpg)
![2.S__22265893.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/03/29/2.S__22265893.jpg)