วันที่ ๒๒มีนาคม ๒๕๖๖ เวลา 09.00 น. เป็นต้นไป นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้นายจิตธนา แสงเขียว ประธานสภาเทศบาลเมืองมุกดาหาร เจ้าหน้าที่งานศูนย์บริการฯ เจ้าหน้าที่งาน LTC และนักพัฒนาชุมชนกองสวัสดิการและสังคม ลงพื้นที่เยี่ยมบ้าน พร้อมร่วมมอบวัสดุโภชนาการแก่ผู้ป่วยกลุ่มเป้าหมาย จำนวน ๑๘ ราย และมอบผ้าอ้อมสำเร็จรูปแก่คนไข้ติดเตียงในระบบ LTC จำนวน ๕ ราย ตามแผนกำหนดการ โครงดูแลผู้ป่วยโรคเรื้อรังแบบบูรณาการเชิงรุก ประจำปี ๒๕๖๖
![170358.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/03/23/170358.jpg)
![3.170349.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/03/23/3.170349.jpg)
![2.170355.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/03/23/2.170355.jpg)