วันที่ ๒๓ มีนาคม ๒๕๕๖ เวลา ๐๙.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ ด.ต.วิเชียร พรมจันทร์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร พร้อมด้วยปลัดเทศบาล รองปลัดเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ ให้การต้อนรับคณะศึกษาดูงาน จากองค์การบริการส่วนตำบลหนองแวง อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด ที่มาศึกษาดูงานด้านการป้องกันและบรรเทาสาธารณภัยและด้านอื่นๆที่เกี่ยวข้อง โดยมี นายอดุล ศิริมันต์ หน.ฝ่ายป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย เป็นวิทยากรบรรยาย
![2.3341936.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/03/23/2.3341936.jpg)
![3.3341938.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/03/23/3.3341938.jpg)
![4.3341939.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/03/23/4.3341939.jpg)