วันที่ ๑๕ มีนาคม ๒๕๖๖ เวลา ๑๐.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้นางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ รองนายกเทศมนตรีฯ เป็นประธานการประชุมเตรียมการจัดงานประเพณีสงกรานต์ ประจำปี ๒๕๖๖ โดยมีคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาลฯ หัวหน้าส่วนราชการ ชุมชน ๓๔ ชุมชน ร่วมประชุม ณ ห้องประชุม ชั้น ๔ อาคารฝ่ายป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย
![S__23699463.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/03/15/S__23699463.jpg)
![S__23699466.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/03/15/S__23699466.jpg)
![S__23699464.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/03/15/S__23699464.jpg)
![S__23699465.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/03/15/S__23699465.jpg)