วันที่ ๑๔ มีนาคม ๒๕๖๖ นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้นางพชรวรรณ จันทรสาขา รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร พร้อมด้วยนักพัฒนาชุมชน ฝ่ายพัฒนาชุมชน กองสวัสดิการสังคม เข้าร่วมการประชุม “มหกรรมแก้จนคนเมืองมุก ” ครั้งที่ ๑ ภายใต้โครงการวิจัย “การพัฒนาพื้นที่เชิงบูรณาการแบบร่วมมือเพื่อแก้ไขปัญหาความยากจนแบบเบ็ดเสร็จและการกรณีศึกษาพื้นที่จังหวัดมุกดาหาร” ณ ห้องพลอยบอลรูม โรงแรมพลอยพาเลซ
![2.424783.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/03/14/2.424783.jpg)
![3.424785.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/03/14/3.424785.jpg)
![5.424780.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/03/14/5.424780.jpg)
![6.424792.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/03/14/6.424792.jpg)
![4.424787.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/03/14/4.424787.jpg)