วันที่ ๑๐ มีนาคม ๒๕๖๖ เวลา ๐๙.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ นางมัลลิกา โภคสว้สดิ์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร เป็นประธานในพิธีและปลัดเทศบาลและหัวหน้าส่วนราชการร่วมพิธีมอบวุฒิบัติให้กับเด็กนักเรียนระดับปฐมวัย เด็กนักเรียนระดับประถมศึกษาชั้นปีที่ ๖ และเด็กนักเรียนระดับมัธยมยมศึกษาปีที่ ๓ จำนวน ๙๓ ราย ณ โรงเรียนเทศบาล ๒ (วัดนิรมิต)
![2.403717.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/03/10/2.403717.jpg)
![5.403728.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/03/10/5.403728.jpg)