วันที่ ๒๐ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๖ เวลา ๐๙.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนรีเมืองมุกดาหาร มอยหมาย ด.ต.วิเชียร พรมจันทร์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่ฝ่ายป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย ให้การต้อนรับคณะงานจากองค์การบริหารส่วนตำบลดอนดั่ง อำเภอหนองสองห้อง จังหวัดขอนแก่น ซึ่งจัดโครงการฝึกอบรมและศึกษาดูงานเพื่อเพิ่มประสิทธิภาพในการปฏิบัติงานบุคคลากรในองค์กร ณ ห้องประชุม ชั้น ๔ อาคารฝ่ายป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย เทศบาลเมืองมุกดาหาร
![2.S__6660115.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/02/20/2.S__6660115.jpg)
![3.S__6660131.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/02/20/3.S__6660131.jpg)
![4.S__6660119.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/02/20/4.S__6660119.jpg)
![S__6660120.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/02/20/S__6660120.jpg)