วันที่ ๑๕ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๖ เวลา ๐๙.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายกองสวัสดิการสังคม เข้าร่วมสัมมนาจัดการเรียนรู้ในหัวข้อ “แนวทางการพัฒนากลุ่มวิสาหกิจชุมชนคำมุกดาสู่การพัฒนาชุมชนอย่างยั่งยืน” ซึ่งตั้งอยู่ในพื้นที่เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยมีผู้เข้าร่วมสัมมนาประกองด้วย นศ.ปริญญาโท หลักสูตรศิลปศาสตร์มหาบัณฑิต สาขาวิชาการพัฒนาท้องถิ่นแบบบูรณาการ สถาบันการเรียนรู้เพื่อปวงชน /สมาชิกกลุ่มวิสาหกิจชุมชนคำมุกดา และนักพัฒนาชุมชน กองสวัสดิการสังคม เข้าร่วมสัมมนาฯ ณ ที่ทำการกลุ่มวิสาหกิจชุมชนคำมุกดา
![2.406565.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/02/16/2.406565.jpg)
![3.406585.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/02/16/3.406585.jpg)