วันที่ ๙ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๖ เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยนางสุวรรณี ตั้งปณฺธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกำดาหาร สั่งการให้ กองช่าง ฝ่ายการโยธา ดำเนินการตัดต้นไม้ร่วมกับงานสวนสาธารณะที่ชุมชนนาโปใหญ่ ตรวจสอบและแก้ไขเปลี่ยนหัวโคมไฟใหม่ ที่ถนน ตาดแคนพัฒนา(บางส่วน) ซอยร่วมพัฒนาศรีมงคล ซอยข้างวัดศรีสุมังค์ ซอยวัดหนองบุดตาโคตร ซอยวิถีสวรรค์ ซอยสุพร เก็บเศษฝารางที่ชำรุดและเปลี่ยนฝารางระบายน้ำที่บริเวณหลังวัดศรีบุญเรือง และซ่อมแซมถนนชำรุด ซอยตาดแคน ๑๒
![1.104114.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/02/10/1.104114.jpg)
![2.104120.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/02/10/2.104120.jpg)
![4.S__17219601.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/02/10/4.S__17219601.jpg)
![5.S__17219624.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/02/10/5.S__17219624.jpg)