วันที่ ๓๐ มกราคม ๒๕๖๖ เวลา ๐๓.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ ด.ต.วิเชียร พรมจันทร์ รองนายกเทศมนตรี พร้อมด้วยหัวหน้าฝ่าย ร่วมประชุมเตรียมความพร้อมในการต้อนรับ พลเอกประวิตร วงษ์สุวรรณ รองนายกรัฐมนตรี ณ ห้องประชุมชั้น ๓ ศาลากลางจังหวัดมุกดาหาร โดยพลเอกประวิตร วงษ์สุวรรณ มีกำหนดลงพื้นที่จังหวัดมุกดาหาร ในวันที่ ๒ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๖ นี้
![3179211.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/01/30/3179211.jpg)
![3179344.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/01/30/3179344.jpg)