วันที่ ๒๗ มกราคม ๒๕๖๖ เวบา ๐๙.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ นางพชรวรรณ จันทรสาขา รองานยกเทศมนตรีฯ พร้อมก้วยปลัดเทศบาล รองปลัดเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ และพนักงานเทศบาล ให้การต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากเทศบาลตำบลจันเขลม อ.เขาคิชฌกูฏ จ.จันทบุรี ที่เข้าศึกษาดูงานและฟังบรรยายสรุปเกี่ยวกับการบริหารจัดการกลุ่มวิสาหกิจชุมชนคำมุกดา ณ วิสาหกิจชุมชน ถ.วงศ์คำพา ตำบลมุกดาหาร อ.เมืองมุกดาหาร จ.มุกดาหาร
![5.3169738.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/01/27/5.3169738.jpg)
![1.3169504.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/01/27/1.3169504.jpg)
![3.3169502.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/01/27/3.3169502.jpg)