วันที่ ๒๕ มกราคม ๒๕๖๖ เวลา ๐๙.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ ด.ต.วิเชียร พรมจันทร์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร พร้อมด้วยพนักงานเทศบาล ให้การต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากองค์การบริหารส่วนตำบลอ่าวน้อย จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ ที่เข้าศึกษาดูงานเกี่ยวกับการบริหารจัดการด้านสาธารณภัย การจัดความเป็นระเบียบเรียบร้อยของบ้านเมือง และการจัดการเรื่องขยะมูลฝอย ณ ห้องประชุม ชั้น ๔ อาคารฝ่ายยป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย เทศบาลเมืองมุกดาหาร
![2.3166226.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/01/26/2.3166226.jpg)
![3.3166250.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/01/26/3.3166250.jpg)
![5.31664145..jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/01/26/5.31664145..jpg)
![4.3166417.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/01/26/4.3166417.jpg)