วันที่ ๒๖ มกราคม ๒๕๖๖ เวลา ๑๔.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมาย นางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ รองนายกเทศมนตรีฯ ให้การต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากเทศบาลตำบลจันทเขลม อ.เขาคิชฌกูฏ จ.จัทนบุรี ที่มาศึกษาดูงานและฟังบรรยาสรุปเกี่ยวกับด้านการบริหารจัดการที่ดี ยึดหลักธรรมาภิบาลในด้านการจัดเก็บรายได้ งานแผนที่ภาษีและการบริหารจัดการองค์กร ณ ห้องประชุมสภาเทศบาลฯ ชั้น ๓ สำนักงานเทศบาลเมืองมุกดาหาร
![2.LINE_ALBUM_2023.1.26_230126_19.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/01/26/2.LINE_ALBUM_2023.1.26_230126_19.jpg)
![LINE_ALBUM_2023.1.26_230126_3.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/01/26/LINE_ALBUM_2023.1.26_230126_3.jpg)
![4..LINE_ALBUM_2023.1.26_230126_14.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/01/26/4..LINE_ALBUM_2023.1.26_230126_14.jpg)
![2.LINE_ALBUM_2023.1.26_230126_7.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/01/26/2.LINE_ALBUM_2023.1.26_230126_7.jpg)