วันที่ ๑๘ มกราคม ๒๕๖๖ เวลา ๐๘.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ นางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ รองนายกเทศมนตรีฯ นำคณะผู้บริหาร ปลัดเทศบาล รองปลัดเทศบาล หัวหน้าส่วนการงาน และพนักงานเทศบาล ร่วมพิธีวางพานพุ่มดอกไม้ถวายราชสักการะเนื่องใน “วันยุทธหัตถีสมเด็จพระนเรศวรมหาราช” ณ หอประชุม ๒๕๐ ปี มุกดาหาร
![2.205743.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/01/18/2.205743.jpg)
![3.205749.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/01/18/3.205749.jpg)
![4.205747.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/01/18/4.205747.jpg)
![6.205736.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/01/18/6.205736.jpg)
![205742.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/01/18/205742.jpg)
![7.205738.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/01/18/7.205738.jpg)