วันที่ ๙ มกราคม ๒๕๖๖ เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยนางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร สั่งการให้ กองช่าง ดำเนินการซ่อมแซมไฟฟ้าสาธารณะในบริเวณต่างๆ ดังนี้ ตรวจสอบและแก้ไขต่อสายไฟ (จุดที่เกิดไฟใหม้หน้ารพ.มุกดาหาร) เปลี่ยนหัวโคมไฟใหม่ที่ถนนพิทักษ์พนมเขต ถนนวิวิธสุรการ บริเวณด้านข้างรพ.มุกดาหาร บริเวณตลาดราตรี ถนนพิทักษ์สันติราษฏร์ ถนนวงศ์คำพา ซอยสามัคคี๑ ซอยศรีปทุม๔ ซอยกิติประกากรอง๒ และแก้ไขเปลี่ยนหลอดไฟสปอตไลท์ บริเวณหอนาฬิกา
![2.100076.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/01/10/2.100076.jpg)
![3.S__10330131.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/01/10/3.S__10330131.jpg)