วันที่ ๒๓ ธันวาคม ๒๕๖๕ ๐๙.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้นางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ รองนายกเทศมนตรี นำคณะเจ้าหน้าที่ให้การต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากคณะนิติศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏร้อยเอ็ด ที่มาศึกษาดูงานตามโครงการ “การสร้างผู้นำท้องที่และผู้นำท้องถิ่นสู่การพัฒนาอย่างยั่งยืน” ณ ห้องประชุม ชั้น ๔ อาคารฝ่ายป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย เทศบาลเมืองมุกดาหาร
![5.3036345.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/12/23/5.3036345.jpg)
![6.3036344.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/12/23/6.3036344.jpg)
![2.388625.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/12/23/2.388625.jpg)