วันที่ ๒๑ ธัวาคม ๒๕๖๕ นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมาย นายนนภูมิ ตั้งปณิธานนท์ เลขานุการนายกเทศมนตรี ในฐานประธานคณะทำงานจัดเตรียมโครงการถนนคนเดินริมโขงมุกดาหาร พร้อมด้วยที่ปรึกษานายกเทศมนตรี ปลัดเทศบาล และหัวหน้าส่วนการงาน ลงพื้นที่สำรวจและวางแผนโครงการ ณ ชุมชนศรีบุญเรือง อ.เมืองมุกดาหาร จ.มุกดาหาร
![320939106_1634318406988400_7216388641255637556_n.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/12/21/320939106_1634318406988400_7216388641255637556_n.jpg)
![2.3029488.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/12/21/2.3029488.jpg)
![2.S__15777942.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/12/21/2.S__15777942.jpg)