วันที่ ๑๙ ธันวาคม ๒๕๖๕ เวลา ๑๐.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนราชการ สมาชิกสภาเทศบาลเมืองมุกดาหาร และประธานชุมชนในเขตเทศบาลเมืองมุกดาหาร ร่วมประชุมเตรียมการจัดงานส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่ และพิธีทำบุญตักบาตรเนื่องในโอกาสวันขึ้นปีใหม่ ประจำปี ๒๕๖๖ ณ ห้องประชุมสภาเทศบาลเมืองมุกดาหาร ชั้น ๓
![2.S__109486142.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/12/19/2.S__109486142.jpg)
![3.S__109486146.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/12/19/3.S__109486146.jpg)
![4.S__109486145.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/12/19/4.S__109486145.jpg)