วันที่ ๑๓ ธันวาคม ๒๕๖๕ เวลา ๑๓.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมาย นายธวัชชัย เพียราช รองปลัดเทศบาลและรก.ปลัดเทศบาล พร้อมนายอดุลย์ ศิริมันต์ หัวหน้าฝ่ายป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย สำนักปลัดเทศบาล ร่วมประชุมโครงการบูรณาการเพื่อเสริมสร้างประสิทธิภาพการป้องกันและลดอุบัติเหตุทางถนนในระดับพื้นที่จังหวัดมุกดาหาร โดยศูนย์อำนวยการความปลอดภัยทางถนนจังหวัดมุกดาหารร ณ ห้องประชุมอำเภอเมืองมุกดาหาร โดยมีหน่วยงานที่เกี่ยวข้องเข้าร่วมโดยพร้อมเพรียงกัน
![3001429.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/12/13/3001429.jpg)
![3001430.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/12/13/3001430.jpg)
![3001436.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/12/13/3001436.jpg)
![3001433.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/12/13/3001433.jpg)