วันที่ ๙ ธันวาคม ๒๕๖๕ เวลา ๑๕.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมประชุมติดตามความคืบหน้า โครงการพัฒนาแหล่งท่องเที่ยว โครงสร้างพื้นฐานสิ่งอำนวยความสะดวกด้านการท่องเที่ยวเชิงธรรมชาติ ธรรมะ และวัฒนธรรม กิจกรรมซ่อมแซมโครงสร้างและปรับปรุงตลาดอินโดจีน ร่วมกับปกครองจังหวัด โยธาธิการและผังเมืองจังหวัดมุกดาหาร โดยมีนายวรญาณ บุญณราชผู้ว่าราชการจังหวัดมุกดาหารเป็นประธานการประชุม ณ ห้องประชุมภูผาเทิบ ชั้น ๔ ศาลากลางจังหวัดมุกดาหาร
![2.S__20389974.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/12/09/2.S__20389974.jpg)
![4.S__20389980.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/12/09/4.S__20389980.jpg)
![3.S__20389976.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/12/09/3.S__20389976.jpg)