วันที่ ๕ ธันวาคม ๒๕๖๕ เวลา ๐๖.๓๐ น. เป็นต้นไป นางสุวรรณี ตั้งณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายนางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ รองนายกเทศมนตรี นำคณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนการงาน และพนักงานเทศบาล ร่วมพิธีทำบุญตักบาตร พิธีวางพานพุ่มถวายราชสักการะ และพิธีถวายบังคม ในกิจกรรมเนื่องในโอกาสวันคล้ายวันพระบรมราชสมภพพระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร, วันชาติ และวันพ่อแห่งชาติ ประจำปี ๒๕๖๕ ณ หอประชุม ๒๕๐ ปี มุกดาหาร
![IMG_1049.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/12/05/IMG_1049.jpg)
![IMG_1072.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/12/05/IMG_1072.jpg)
![IMG_1113.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/12/05/IMG_1113.jpg)
![IMG_1176.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/12/05/IMG_1176.jpg)
![IMG_1187.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/12/05/IMG_1187.jpg)
![IMG_1156.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/12/05/IMG_1156.jpg)
![IMG_1158.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/12/05/IMG_1158.jpg)
![IMG_1195.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/12/05/IMG_1195.jpg)
![IMG_1119.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/12/05/IMG_1119.jpg)
![IMG_1201.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/12/05/IMG_1201.jpg)
![IMG_1182.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/12/05/IMG_1182.jpg)