วันที่ ๑๕ พฤศจิกายน ๒๕๖๕ คณะกรรมการทำลายบัตรเลือกตั้ง ทำการเผาทำลายบัตรเลือกตั้งนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหารและบัตรเลือกตั้งสมาชิกสภาเทศบาลเมืองมุกดาหาร กรณีครบวาระ ในการเลือกตั้งเมื่อวันที่ ๒๘ มีนาคม ๒๕๖๔ และมีมติรับรองผลการเลือกตั้งจากคณะกรรมการการเลือกตั้ง ในวันที่ ๑๙ เมษายน ๒๕๖๔ ตามระเบียบคณะกรรมการการเลือกตั้ง ว่าด้วยการทำลายบัตรเลือกตั้ง พ.ศ. ๒๕๖๒ ณ บริเวณหน้าอาคารฝ่ายป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย เทศบาลเมืองมุกดาหาร
![2.2887575.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/11/15/2.2887575.jpg)
![3.2887578.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/11/15/3.2887578.jpg)