วันที่ ๑๐ พฤศจิกายน ๒๕๖๕ เวลา ๐๙.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมาย นางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ และ ด.ต.วิเชียร พรมจันทร์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร ให้การต้อนรับคณะจาก สำนักงานป้องกันควบคุมโรคที่ ๑๐ จังหวัดอุบลราชธานี ในการจัดประชุมราชการพัฒนารูปแบบการเฝ้าระวังป้องกันโรคและภัยสุขภาพสำหรับหมู่บ้านจัดสรรค์อย่างมีส่วนร่วมเครือข่ายเขต ๑๐ ณ ห้องประชุมสภาเทศบาลเมืองมุกดาหาร ชั้น ๓ ภายใต้กิจกรรมขับเคลื่อนโครงการยูวิลแคร์ (uVilleCare) ในพื้นที่ชุมชนคำหอย และหมู่บ้านร้อยวาเขตเทศบาลเมืองมุกดาหาร จัดโดยสำนักงานป้องกันควบคุมโรคที่ ๑๐ จังหวัดอุบลราชธานี โดยมีคณะผู้บริหาร ตลอดจนผู้นำชุมชน จิตอาสา อสม. และประชาชนในพื้นที่ชุมชนคำหอย และหมู่บ้านร้อยวา ให้การตอบรับและร่วมประชุมโดยพร้อมเพรียงกัน
![2.2.136858.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/11/10/2.2.136858.jpg)
![3.1.136888.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/11/10/3.1.136888.jpg)
![4.136875.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/11/10/4.136875.jpg)