ผลงานกิจกรรม เทศบาลเมืองมุกดาหาร ดำเนินการทำความสะอาดไหล่ทาง ซอยกลิ่นประทุมทิพย์ ชุมชนศรีพัฒนา ๒ โดย admininfo admininfo - 2 พฤศจิกายน 2022 0 307 Facebook Twitter LINE Google+ วันที่ ๒ พฤศจิกายน ๒๕๖๕ เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดย กองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม งานรักษาความสะอาด นำชุดพัฒนา ร่วมกับ ชุดรถตัดหญ้า กองช่าง ดำเนินการทำความสะอาดตัดหญ้าบริเวณข้างทาง ซอยกลิ่นประทุมทิพย์ ชุมชนศรีพัฒนา ๒