วันที่ ๒๗ ตุลาคม ๒๕๖๕ เวลา ๐๙.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทสมนตรีเมืองมุกดาหาร มอยหมาย นางพชรวรรณ จันทรสาขา รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร เป็นประธานในการประชุมคณะกรรมการศูนย์พัฒนาและฟื้นฟูคุณภาพชีวิตผู้สูงอายุและคนพิการ ( ศูนย์สูงวัยรวมใจไทยมุก) ครั้งที่ ๑/๒๕๖๖ ณ ห้องประชุมสภาเทศบาลเมืองมุกดาหาร ชั้น ๓
![2.350877.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/10/28/2.350877.jpg)
![4.350880.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/10/28/4.350880.jpg)
![5.350882.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/10/28/5.350882.jpg)
![3.350876.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/10/28/3.350876.jpg)