วันที่ ๒๓ ตุลาคม ๒๕๖๕ เวลา ๐๙.๓๐ น. เทศบาลเมืองมุกดาหาร ร่วมกับ วิทยาลัยชุมชนมุกดาหาร ลงพื้นที่จัดประชุมร่วมกับศูนย์ ศจพ.ทม. เขตชุมชนเขามโนรมย์ ในรูปแบบ Poverty Forum ในโครงการวิจัยเพื่อแก้ไขปัญหาความยากจนแบบเบ็ดเสร็จและแม่นยำในจังหวัดมุกดาหาร ณ ที่ทำการประธานชุมชนเขามโนรมย์ โดยแหล่งทุนวิจัยจาก หน่วยบริหารและจัดการทุนด้านการพัฒนาระดับพื้นที่ (บพท.)
![2.346763.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/10/25/2.346763.jpg)
![3.346762.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/10/25/3.346762.jpg)