วันที่ ๒๓ ตุลาคม ๒๕๖๕ เวลา ๐๗.๐ๆ น.นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมาย นางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ รองนายกเทศมนตรี นำคณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนการงาน ร่วมพิธีวางพวงมาลาถวายราชสักการะเนื่องใน “วันปิยมหาราช” หรือวันคล้ายวันสวรรคตพระบาทสมเด็จพระจุลจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว ประจำปี ๒๕๖๕ ณ บริเวณหน้าศาลากลางจังหวัดมุกดาหาร
![B22E2CFF-BE22-45C5-AB1E-675305CC78B6.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/10/23/B22E2CFF-BE22-45C5-AB1E-675305CC78B6.jpg)
![0D64B779-19EE-410D-A54D-013159D12AA2.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/10/23/0D64B779-19EE-410D-A54D-013159D12AA2.jpg)
![60BE2E4D-A20D-487B-AAAC-E4B6470AE553.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/10/23/60BE2E4D-A20D-487B-AAAC-E4B6470AE553.jpg)
![B8AC08F8-A6B6-4B6B-806A-9CE4473F80BC.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/10/23/B8AC08F8-A6B6-4B6B-806A-9CE4473F80BC.jpg)
![7D2824B8-5B33-423D-8365-2B77A81EC0CC.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/10/23/7D2824B8-5B33-423D-8365-2B77A81EC0CC.jpg)