ในวันที่ ๑๙ ตุลาคม ๒๕๖๕ เวลา ๐๙.๐๐ น. เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยนางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมาย นางพชรวรรณ จันทรสาขา รองนายกเทศมนตรี และเจ้าหน้าที่กองสวัสดิการสังคม ร่วมกับ วิทยาลัยชุมชนมุกดาหาร ลงพื้นที่ ชุมชนหลังศูนย์ราชการ ได้จัดประชุมร่วมกับศูนย์ ศจพ.ทม. เขตชุมชนอนุรักษ์บำรุง ในรูปแบบ Poverty Forum ในโครงการวิจัยเพื่อแก้ไขปัญหาความยากจนแบบเบ็ดเสร็จและแม่นยำในจังหวัดมุกดาหาร ณ ร้านโต๊ะมุก
![344641.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/10/19/344641.jpg)
![2.344647.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/10/19/2.344647.jpg)
![344648.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/10/19/344648.jpg)