วันที่ ๑๓ ตุลาคม ๒๕๖๕ เวลา ๐๗.๓๐ น. เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยนางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรี มอบหมาย นางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ และนางพชรวรรณ จันทรสาขา รอวงนายกเทศมนตรี ร่วมพิธีทำบุญตักบาตรถวายพระราชกุศล ในกิจกรรมน้อมรำลึกในพระมหากรุณาธิคุณ เนื่องในวันคล้ายวันสวรรคต พระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร ณ หอประชุม ๒๕๐ ปี มุกดาหาร
![2.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/10/13/2.jpg)
![3.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/10/13/3.jpg)
![4.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/10/13/4.jpg)
![5.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/10/13/5.jpg)
![7.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/10/13/7.jpg)
![6.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/10/13/6.jpg)