วันที่ ๑๓ ตุลาคม ๒๕๖๕ เวลา ๐๙.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมาย นางสาวกชพร เหมือนเหลา ผู้อำนวยการกองสวัสดิการสังคม ร่วมกิจกรรมทำงานบริการสังคมแบบกลุ่มเพื่อน้อมรำลึกถึงพระมหากรุณาธิคุณ และกิจกรรมวันรักตั้นไม้เนื่องในวันคล้ายวันสวรรคต พระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร และกิจกรรมวันรักต้นไม้ และอนุเคราะห์ สนับสนุนวิทยากร นายอดุล ศิริมันต์ หัวหน้าฝ่ายป้องกันและบรรเทาสาธารณภัยบรรยาย รณรงค์การป้องป้องกันและลดอุบัติเหตุทางถนน การขับขี่ปลอดภัย ให้กับผู้เข้าร่วมกิจกรรม ณ วัดนิรมิต ชุมชนตาดแคน
![653E37B6-C438-4F35-8091-9A4D5E9744B4.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/10/13/653E37B6-C438-4F35-8091-9A4D5E9744B4.jpg)
![227CEF8B-E934-4D9C-BC38-34BABCE2EA84.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/10/13/227CEF8B-E934-4D9C-BC38-34BABCE2EA84.jpg)
![2803467.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/10/13/2803467.jpg)
![2803466.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/10/13/2803466.jpg)