วันที่ ๖ ตุลาคม ๒๕๖๕ นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมาย นางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ รองนายกเทศมนตรี พร้อมหัวหน้าส่วนราชการ ติดตามการดำเนินการจัดเตรียมสถานที่จัดงานเทศการออกพรรษา ประจำปี ๒๕๖๕ อย่างต่อเนื่อง โดยกอง/ฝ่ายต่างๆ ได้เร่งดำเนินการจัดเตรียมเวที สถานที่จำหน่ายอาหาร กองอำนวยการตัดสินการแข่งเรือ และส่วนต่างๆ ภายในงาน
![28aa491af9459663d.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/10/06/28aa491af9459663d.jpg)
![3c62c701f8f00720f.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/10/06/3c62c701f8f00720f.jpg)
![5-2.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/10/06/5-2.jpg)
![4f6d57239413bd6f6.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/10/06/4f6d57239413bd6f6.jpg)
![545.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/10/06/545.jpg)