วันที่ ๕ ตุลาคม ๒๕๖๕ เวลา ๐๙.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมาย ด.ต.วิเชียร พรมจันทร์ รองนายกเทศมนตรี นางสาวดาวดวงดี พัฒนาธนทรัพย์ เลขานุการนายกเทศมนตรี พร้อม หัวหน้าส่วนราชการ ร่วมพิจารณาในการปูหญ้าเทียมประดับเรือปริ้นท์เซส โดยมอบหมาย ฝ่ายป้องกันฯ ดำเนินการปรับปรุงตั้งแต่เวลา ๑๓.๐๐ น. เป็นต้นไป และมีนางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ รองนายกเทศมนตรี นำคณะผู้บริหาร และหัวหน้าส่วนราชการ ร่วมลงตรวจการดำเนินงาน
หน้าแรก ผลงานกิจกรรม เทศบาลฯ ดำเนินการปรับปรุงเรือมุกดาหารปริ้นเซสให้พร้อมสำหรับงานประเพณีแข่งเรือต่อไป