วันที่ ๔ ตุลาคม ๒๕๖๕ เวลา ๐๙.๐๐ น. เทศบาลเมืองมุกดาหาร ร่วมกับ วิทยาลัยชุมชนมุกดาหาร จัดประชุมร่วมกับศูนย์ ศจพ.ทม. เขตชุมชนโคกสุวรรณ รูปแบบ Poverty Forum ในโครงการวิจัยเพื่อแก้ไขปัญหาความยากจนแบบเบ็ดเสร็จและแม่นยำในจังหวัดมุกดาหาร โดยแหล่งทุนวิจัยจาก หน่วยบริหารและจัดการทุนด้านการพัฒนาระดับพื้นที่ (บพท.) ณ ห้องประชุมศาลาประชาคมชุมชนวัดบ้านโคกสุวรรณ
![S__3227707.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/10/04/S__3227707.jpg)
![S__3227698.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/10/04/S__3227698.jpg)
![S__3227701.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/10/04/S__3227701.jpg)