วันที่ ๔ กันยายน ๒๕๖๕ นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมาย นางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ รองนายกเทศมนตรี เลขานุการนายกเทศมนตรี รองปลัดเทศบาล และหัวหน้าส่วนราชการ ร่วมออกตรวจความเรียบร้อยของเรือแห่รางวัลถ้วยพระราชทาน ในสังกัดตำรวจน้ำเมืองมุกดาหาร เพื่อเตรียมการจัดงานประเพณีแข่งเรือต่อไป
![193CAFF4-E683-4615-944C-96DE3270F62D.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/10/04/193CAFF4-E683-4615-944C-96DE3270F62D.jpg)
![1.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/10/04/1.jpg)
![5.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/10/04/5.jpg)