วันที่ ๓ ตุลาคม ๒๕๖๕ เวลา ๑๓.๓๐ น. เทศบาลเมืองมุกดาหาร ร่วมกับวิทยาลัยชุมชนมุกดาหาร ลงพื้นที่ประชุมร่วมกับศูนย์ ศจพ.ทม. เขตชุมชนนาโปกลาง เป็นชุมชนที่ ๒ จากทั้งหมด ๓๔ ชุมชน ในเขตเทศบาลเมืองมุกดาหาร รูปแบบ Poverty Forum ในโครงการวิจัยเพื่อแก้ไขปัญหาความยากจนแบบเบ็ดเสร็จและแม่นยำในจังหวัดมุกดาหาร ณ ห้องประชุมศาลาประชาคมชุมชนนาโปกลาง โดยแหล่งทุนวิจัยจาก หน่วยบริหารและจัดการทุนด้านการพัฒนาระดับพื้นที่ (บพท.)
![333967.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/10/03/333967.jpg)
![333976.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/10/03/333976.jpg)
![333969.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/10/03/333969.jpg)