วันที่ ๓ ตุลาคม ๒๕๖๕ เวลา ๑๐.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนการงานและเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้อง ดำเนินการประชุมติดตามความคืบหน้าแลเตรียมความพร้อมการจัดงานประเพณีแข่งเรือยาวออกพรรษา ประจำปี ๒๕๖๕ ณ ห้องประชุมชั้น ๒ สำนักงานเทศบาลเมืองมุกดาหาร
![3880ab867aa81fdf8.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/10/03/3880ab867aa81fdf8.jpg)
![2b6b79881980ae1e8.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/10/03/2b6b79881980ae1e8.jpg)
![43dd801afaeea1cb1.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/10/03/43dd801afaeea1cb1.jpg)
![1.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/10/03/1.jpg)