วันที่ ๓ ตุลาคม ๒๕๖๕ เวลา ๐๙.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมาย ด.ต.วิเชียร พรมจันทร์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร ประชุมคณะกรรมการจัดหาเรือแข่ง งานประเพณีแข่งเรือออกพรรษา ประจำปี พ.ศ.๒๕๖๕ โดยมีคณะกรรมการและตัวแทนชาวเรือเข้าร่วมประชุมโดยพร้อมเพรียงกัน ณ ห้องประชุมชั้น ๓ เทศบาลเมืองมุกดาหาร