วันที่ ๒๙ กันยายน ๒๕๖๕ เวลา ๑๘.๐๐น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร ร่วมแสดงมุทิตาจิตผู้เกษียณอายุราชการ และร่วมแสดงความยินดีกับพนักงานเทศบาลโอนย้าย โดยมีคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ ผู้อำนวยการสถานศึกษา พนักงานเทศบาล ร่วมแสดงความยินดีและมอบของที่ระลึกแก่ผู้เกษียณอายุราชการและพนักงานโอนย้าย ณ ห้องครัวภูไท โรงแรมมุกดาหารแกรนด์
![S__8175647.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/09/30/S__8175647.jpg)
![S__8175648.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/09/30/S__8175648.jpg)
![299744CE-9E66-46BE-BEAF-56B6DF275261.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/09/30/299744CE-9E66-46BE-BEAF-56B6DF275261.jpg)
![S__8175653.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/09/30/S__8175653.jpg)
![S__8175656.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/09/30/S__8175656.jpg)
![S__8175658.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/09/30/S__8175658.jpg)
![2DFC0B23-A1E9-4C68-B913-EDA9FC4FE709.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/09/30/2DFC0B23-A1E9-4C68-B913-EDA9FC4FE709.jpg)
![S__8175660.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/09/30/S__8175660.jpg)
![S__8175661.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/09/30/S__8175661.jpg)
![S__8175659.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/09/30/S__8175659.jpg)