ผลงานกิจกรรม เทศบาลฯ ดำเนินการจัดการขยะที่โป๊ะท่าเทียบเรือ เตรียมพร้อมรับงานประเพณีแข่งเรือออกพรรษา โดย admininfo admininfo - 24 กันยายน 2022 0 197 Facebook Twitter LINE Google+ วันที่ ๒๔ กันยายน ๒๕๖๕ เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยนางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์มอบหมาย จนท.ฝ่ายป้องกันฯ ดำเนินการจัดการทำความสะอาดขยะที่ติดค้างที่บริเวณโป๊ะท่าเรือ เพื่อปรับทัศนียภาพให้สวยงามและเตรียมพร้อมสำหรับการจัดงานประเพณีแข่งเรือยาวออกพรรษาต่อไป