วันที่ ๑๙ กันยายน ๒๕๖๕ นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร พร้อมด้วยสมาชิกสภาเทศบาล รองปลัดเทศบาล หัวหน้าสำนักปลัดเทศบาล ร่วมการประชุมและการสัมมนาทางวิชาการสมาคมสันนิบาตเทศบาลแห่งประเทศไทย ครั้งที่ ๒/๒๕๖๕ ประจำปี พ.ศ. ๒๕๖๕ ระหว่างวันที่ ๑๙-๒๑ กันยายน ๒๕๖๕ ณ อาคารชาเลนเจอร์ อาคาร ๒ อิมแพ็ค ชาเลนเจอร์ เมืองทองธานี อำเภอปากเกร็ด จังหวัดนนทบุรี
![2d1b597586fe86278.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/09/19/2d1b597586fe86278.jpg)
![352a56531f08d73a7.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/09/19/352a56531f08d73a7.jpg)
![S__37756972.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/09/19/S__37756972.jpg)