วันที่ ๑๓ กันยายน ๒๕๖๕ เวลา ๐๙.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมาย นางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ และนางพชรวรรณ จันทรสาขา รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร พร้อมด้วยหัวหน้าส่วนราชการ และเจ้าหน้าที่จากเทศบาล ร่วมพิธีเปิดโครงการศูนย์พัฒนาเด็กเล็กน่าอยู่ ประจำปีงบประมาณ ๒๕๖๕ ณ อาคารศูนย์พัฒนาเด็กเล็กวัดคำสายทอง
![2.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/09/13/2.jpg)
![35b034ea77cefb7e0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/09/13/35b034ea77cefb7e0.jpg)
![4.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/09/13/4.jpg)
![5.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/09/13/5.jpg)