วันที่ ๑๓ กันยายน ๒๕๖๕ เวลา ๑๓.๓๐ น.นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมาย ด.ต.วิเชียร พรมจันทร์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร ให้การต้อนรับคณะศึกษาดูงานด้านการบริหารจัดการขยะมูลฝอย จากเทศบาลเมืองอำนาจเจริญ ณห้องประชุม ชั้น ๔ อาคารฝ่ายป้องกันฯ โดยมีนายบุญลักษณ์ บุญเรือง นักวิชาการสุขาภิบาล ชำนาญการ เป็นวิทยากรบรรยายด้านการบริหารจัดการขยะมูลฝอยให้กับคณะศึกษาดูงานในครั้งนี้
![1.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/09/13/1.jpg)
![2d33aa554bf6e9214.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/09/13/2d33aa554bf6e9214.jpg)
![3-2.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/09/13/3-2.jpg)
![5bac6135243937173.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/09/13/5bac6135243937173.jpg)